Olùwádìí ẹ̀rọ itanna
1. Nígbà tí o bá ń tẹ̀ ẹ́ fún ìgbà àkọ́kọ́, Ẹgbẹ́ Àwọn Fìtílà Mẹ́ta ní èjìká òsì yóò tàn, èyí tí ó fihàn pé bátìrì náà ti gba agbára tán àti pé Ẹgbẹ́ Àwọn Fìtílà Mẹ́ta náà ń ṣiṣẹ́ déédéé; 2. Tí iná náà kò bá sí nígbà tí o bá ń tẹ̀ ẹ́, jọ̀wọ́ fìdí rẹ̀ múlẹ̀ bóyá ìwọ̀n títẹ̀ náà tó (o máa gbọ́ ìró títẹ̀ kan). Tí o kò bá tẹ̀ ẹ́ ní ipò tó tọ́, iná náà kò ní tàn. 3. Tí ìwọ̀n títẹ̀ náà bá tọ́ tí iná náà kò sì sí, jọ̀wọ́ rọ́pò bátìrì méjì oní-alkali (nínú àpótí bátìrì lẹ́yìn èjìká òsì ẹni tí a fi ṣe àfarawé). Nígbà tí a bá ti bẹ̀rẹ̀ sí í tẹ̀ ẹ́ ní àyà, iná amber àti iná aláwọ̀ ewé yóò kú. Tí ìwọ̀n títẹ̀ náà bá dín ju ìgbà 80 ní ìṣẹ́jú kan, iná pupa yóò tàn. 4. Nígbà tí o bá mú ìwọ̀n títẹ̀ náà pọ̀ sí ìgbà 80 ní ìṣẹ́jú kan, iná pupa yóò fún ni ní ìkìlọ̀. 5. Nígbà tí o bá mú ìwọ̀n títẹ̀ náà pọ̀ sí ìgbà 100 ní ìṣẹ́jú kan, iná aláwọ̀ ewé yóò tàn, èyí tí ó fihàn pé a ti dé ìwọ̀n títẹ̀ tó yẹ. 6. Tí o bá dín iyàrá títẹ̀ náà kù, ìmọ́lẹ̀ aláwọ̀ ewé yóò kú, èyí tí ó túmọ̀ sí wípé o nílò láti mú kí ìgbóná títẹ̀ náà pọ̀ sí i. 7. Tí ìjìnlẹ̀ títẹ̀ rẹ kò bá tó, ìmọ́lẹ̀ pupa kan yóò tàn yòò, a ó sì fi ìró ìró hàn.